PremierBet Ad
Asas Dairies Ad
NBC Ad

AyoTV

Mzee Muchacho na Fahad wambananisha Haji Manara avae jezi ya Yanga SC

on

Afisa Habari wa Simba SC Haji Manara kuelekea mchezo wa nusu fainali ya UEFA Champions League aliahidi kuwa endapo Liverpool itaitoa FC Barcelona katika hatua hiyo basi atahama timu kutoka Simba SC na kwenda Yanga, sasa leo akakutana na mashabiki wa Liverpool Mzee Muchacho na Fahad wanamtaka atimize ahadi yake.

Ndio wanabishana na kusema kuwa Fahad atimize kwana ahadi yake ya kutobolewa macho aliyowahi kuitoa ndio Haji Manara nae atavaa jezi ya Yanga, Fahad na Mzee Muchacho wakawa wanamlazimisha Haji Manara aombe radhi kwa kushindwa kutimiza ahadi hiyo.

Samatta kaweka historia Ubelgiji, mchezaji wa tatu kuwahi kushinda Ebony Award 2019

Soma na hizi

Tupia Comments