Tangaza Hapa Ad

Hekaheka ya Mwanamke aliyeuawa kinyama usiku, alitoka na wanaeitana wifi


Leo February 14 2017 kupitia Leo tena ya Clouds FM Geah Habib ametuletea heka heka ya mwanamke ambaye ameuawa kinyama ikiwemo kubakwa na kutobolewa macho, Mume wake amesimulia siku ya tukio ilivyokuwa

“Alikuja huyo mama ambaye huwa anamuita Wifi akaniomba watoke, nikawaambia muda sio mzuri lakini baadaye nawaangalia siwaoni, nilirudi nyumbani nikalala mpaka saa tisa hajarudi nikajua amelala kwa huyo wifi yake mpaka asubuhi nikamfuatilia kwa wifi yake lakini sikuwakuta”-Mume wa marehemu

“Nililetewa taarifa kuwa kuna tukio linanihusu nikaenda nikakuta mwili wa mke wangu, sehemu za masikio anatoka damu na macho yametobolewa”-Mume wa marehemu

Sikiliza zaidi kwa kubonyeza play hapa chini

Ulikosa hekaheka ya Shemeji mtu alivyouawa kwa kuchomwa kisu na mume wa dada yake, Bonyeza play hapa chini kusikiliza  

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement