World Sales Ad
Tangaza Hapa Ad

HekaHeka

Undani wa kifo cha Mwanamke Mtanzania aliyeuawa na mume kisa kachumbari

on

Gumzo la Mwanamke aliyefariki kwa madai ya kuuwa na mume wake baada ya kumpatia kachumbari iliyoharibika, sasa leo January 23 2017 kupitia Leo Tena ya Clouds FM, Mtangazaji Geah Habib ametuletea hekaheka hiyo.

Kwenye hekaheka hiyo imeelezwa kuwa kifo cha mama huyo kimetokea wakati mama alipokuwa anakimbia kipigo cha mumewe alipofika karibu na mlango akandondokea jiwe na kufariki hapohapo.

Bonyeza play hapa chini kusikiliza Full Story

ULIKOSA? Hekaheka ya ‘Scorpion’ mwingine aliyeibuka sinza, anayejiita Van Damme? Bonyeza play hapa chini

Unazitaka Breaking NEWS na Stori zote? ungana na Millard Ayo kwenye Facebook Twitter Instagram na Youtube na atakuletea matukio yote ya picha, video na habari iwe usiku au mchana…. bonyeza hapa >>> FB Twitter Instagram YouTUBE.

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement