Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Ndalichako afunga mjadala wa Elimu ya msingi ni miaka saba au sita

on

Leo June 13 2018 bungeni Dodoma swali lililoulizwa ni pamoja na la mbunge wa viti maalumu “CHADEMA” Susan Lyimo ambaye ameomba mwongozo wa Spika kuhusu kutumika kwa mitaala ya Elimu ya msingi ambapo amesema mitaala iliyopo ni ya elimu ya msingi ya kuanzia la kwanza mpaka la sita.

Akijibu Mwongozo huo Waziri wa Elimu, Sayansi na teknolojia Prof Ndalichako amesema hakuna waraka wowote uliotolewa ambao Elimu ya msingi ni Miaka sita na sheria haijabadilika inaonyesha kwamba elimu ya msingi ni miaka saba.

Soma na hizi

Tupia Comments