Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Msanii wa Kenya kafunguka alivyotongozwa na Traffic

on

Msanii kutokea code ya +254 Kenya ambaye anaitwa Viola Karuri ambaye anaasili ya kichaga kutokana na mama yake kuwa mchaga amekuja Tanzania kwenye Tour ya kujitangaza na kusambaza wimbo wake mpya ambapo wimbo huo ukiwa umebeba story ya yeye kutongozwa na Traffic alipokuwa akiendesha gari yake.

Bonyeza PLAY hapa chini ukisikia akielezea.

Dogo Janja afturisha amezungumzia mjengo anaolipa zaidi ya Million 1.5

Millardayo kazungumza: Ni kweli alitafuta Kiki kwa kujizushia KUFA?

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement