DSTV


Tangaza Hapa Ad

AyoTV

Haji Manara baada ya kusikia Juma Nyoso kampiga shabiki

on

Jumatatu ya January 22 2018 beki wa Kagera Sugar Juma Nyosso amejikuta akiingia matatizoni baada ya kujikuta akikamatwa na Polisi kwa madai ya kumpiga shabiki na kuzimia baada ya mchezo wao dhidi ya Simba uliyomalizika kwa Simba kupata ushindi wa magoli 2-0.

Afisa habari wa Simba Haji Manara ni miongoni mwa watanzania waliojitokeza kuangalia mchezo huo na baada ya kusikia Nyosso kampiga shabiki akaandika hivikupiti instagram account yake.

“Lau ningekuwa mjinga ningeanza kugombana mm na huyu mchezaji asiyejitambua..kanisukuma bila sababu baada ya game ila nikaona nikichachamaa washabiki wetu wangeweza kumdhuru”

“Uzuri wake niliwaambia Kocha wake Mecky Maxime na nahodha Juma kaseja kabla ya kwenda kumdhuru huyo mshabiki…Nyoso mm sijatoka Buhelelo…Wahangaishe maforeigners mjini….huo undava na uselamavi mm nshavuka huko @official_juma_kaseja#meckymexime

Juma Nyosso alivyokamatwa na Polisi baada ya game ya Kagera vs Simba

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement