Tangaza Hapa Ad

Hekaheka ya aliyejifungulia kwenye choo cha kanisa na kukiacha kichanga


Kupitia Leo Tena ya Clouds FM leo February 01 2017, Geah Habib ametuleteea hekaheka kutokea Shinyanga inayohusu Mwanamke ambaye amejifungua kwenye choo cha kanisa na kumuacha mtoto chooni.

‘Alikwenda chooni nikamwambia mbona unachelewa chooni akaniambia nisubiri natoka, alipotoka akaniambia nichemshie maji, nikamcheshia maji, hajawahi kuniambia kama ni mjamzito, akachukua maji akaenda bafuni kwa hiyo sijiu kama alijikanda’;-Ndugu

‘Nilipokuwa nikitembea karibu na choo nikasikia mtoto analia, tulipoenda kuchungulia tukakuta mtoto anaelea kwenye uchfu wa choo kwa hiyo tukafanya harakati za kumuokoa na kumpeleka hospitali alikuwa hai lakini usiku akiwa hospitali alifariki’-Mchungaji wa Kanisa

Bonyeza play hapa chini kusikiliza full Stori

Ulikosa? Hekaheka kuhusu Kondakta aliyedaiwa kuuawa na wanajeshi kwa kipigo, Bonyeza play hapa chini kusikiliza 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement