Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

VideoMPYA: Mabibi na Mabwana Harmonize katuletea video aliyofanya na Korede Bello “shulala”


Kwa Mashabiki wa Harmonize hii ilikua kiu kubwa sana baada ya kusikia kwamba Mwimbaji huyu wa Bongofleva amefanya kolabo na Mnigeria Korede, kiu imekatwa leo na video yenyewe ndio hii hapa chini ukishamaliza kuitazama usisahau kudondosha comment yako

VIDEO: Kelele za Wifi, Wifi….. baada ya Zari kuonekana Mlimani City… tazama kwenye hii video hapa chini

MWANZO MWISHO: Party ya Mtoto wa Hamisa Mobetto na Diamond Dar es salaam, itazame yote hapa chini

HATIMAE: Wolper afunguka kuhusu kuachana na Harmonize, Sarah katajwa humo ndani mwanzo mwisho….

UNATAKA KUWA WA KWANZA KUPATA HABARI? Breaking NEWS, Za Mastaa, Siasa, Michezo na nyingine…. fanya jambo moja tu rahisi… BONYEZA PAGE ZIFUATAZO ili nikutumie kila kitu kiganjani mwako >>> INSTAGRAM <<<< FACEBOOK >>>> TWITTER  <<<< na ili kupata BREAKING NEWS zote kwa njia ya video ingia HAPA kisha bonyeza SUBSCRIBE

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement