Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Mix

LIVE MAGAZETI: Nondo asema “DCI alitaka ni kiri Mbowe, Zitto wananitumia, Kumi mbaroni kwa USHOGA

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa.

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo November 8 2018 na Alice Tup

Uliikosa hii? Makonda afunguka kulia Kanisani “Mimi ningekuwa nimekufa | Hakuna Urais pale”, Bonyeza play hapa chini kutazama

Tupia Comments