Tangaza Hapa Ad

Habari Za Mastaa

Harmonize kaongea ukweli kuhusu yeye na Wolper

on

Mwimbaji wa WCB Harmonize amehojiwa na kuongea ukweli kwa mara ya kwanza toka zimeanza kusambaa stori za kuachana kwake na Mrembo wa Bongo movie Jackline Wolper.

Kwenye LEO TENA ya CloudsFM Harmo amekiri yafuatayo >>> ”Siko kwenye mahusiano kwa sasa na ni kweli nimeachana na Wolper na kusema ukweli nilikuwa na mipango mingi na Wolper mpaka nyumbani nikampeleka” -Harmonize 

Bonyeza play hapa chini kumsikiliza akiyaongea yote.

VIDEO: Madame Flora ( Flora Mbasha zamani) awajibu wanaosema amemzidi umri mume wake mpya, ajibu pia kuhusu kumualika mume wake wa zamani kwenye harusi, BONYEZA PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement