Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Malaika kazungumzia ubalozi alioupata ambao halipwi (video)

on

Msanii Malaika amekuwa Balozi wa Sikoseli nchini ambapo kwa upande wa wasanii yupo yeye peke yake na hakuna msanii mwingine na ni kitu ameamua kujitolea ili kuwasaidia waathirika wa magonjwa hayo kupata dawa na kuwa-push zaidi.

Niseme nimepata bahati maana kuna wasanii wengi walistahili lakini mimi nimepata nafasi ya kuwa Balozi wa Sikoseli Tanzania na kubwa zaidi ni kutoa elimu na kupigia kelele zaidi kuweza kuwasaidia hawa watu kupata dawa kwani huduma zao hazijapata kushikiliwa bango” – Malika

Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama Malaika akizungumza..

MUKI KAFUNGUKA: “Siwezi kufanya kazi na Fredy nilimbeba Makomando”

“Rais amesema tupo katikati lakini Morogoro shamba la Bibi” Afande Sele

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement