Swahili Fashion Week
Tangaza Hapa Ad

“Watu wanalia machozi, Serikali inasema mambo ya kilimo” – Mbunge Sakaya


Mbunge wa Kaliua Magdalena Sakaya alikuwa ni miongoni mwa Wabunge waliosisimama Bungeni leo November 8, 2018 wakati wa kuchangia mapendekezo ya mpango wa maendeleo ya Taifa kwa mwaka 2018/19 ambapo alilieleza Bunge kuhusu changamoto wanazokutana nazo wakulima huku Serikali ikishindwa kuzitatua.

Ulipitwa na hii? Waziri Mwijage afunguka baada ya Rais Magufuli kumchallange kuhusu viwanda

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement