MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Lema kawafungukia wanaosema kafulia na gari yake ya mwaka 1962

on

Leo June 20, 2018 Mbunge wa jimbo la Arusha mjini Godbless Lema ameingia kwenye headlines mtaani baada ya kuonekana anatumia gari ya mwaka 1962 huku baadhi yao wakisema amefulia.

Sasa AyoTV na millardayo.com imempata na amezungumza na Lema kuhusu maneno hayo nakusema habani matumizi bali gari anayotumia ni Classic Car japo ni ya zamani.

Mafunzo ya Mochwari Watu 11 wametuma maombi

Soma na hizi

Tupia Comments