Premier Bet
TMDA Ad

Habari za Mastaa

VideoFUPI: Wema Sepetu amefika Mahakamani tena leo…kilichoendelea hiki hapa!!!

on

Mrembo Mtanzania Wema Sepetu amekuwa na kesi katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu ambayo imekuwa ikiendelea siku hadi siku ambapo leo August 4, 2017 alirudi tena Mahakamani na kilichoendelea ninacho.

Taarifa ikufikie tu kwamba Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu leo August 4, 2017 imeahirisha kesi ya kukutwa na dawa za kulevya inayomkabili Miss Tanzania 2006 Wema Sepetu na wenzake hadi August 15 na 16, 2017 itakaposikilizwa.

ULIPITWA? Wanachama wa CUF walivyopigana ndani ya Mahakama Kuu…tazama hapa!!! 

Soma na hizi

Tupia Comments