DSTV

Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

NINI “Kwa Nay wa Mitego naenda hata saa 8 usiku, nalala ikinibidi”

on

Msanii NINI ambaye ame-make Headlines kila kukicha kudaiwa kutoka kimapenzi na msanii Nay wa Mitego amefunguka tena leo March 9, 2018 akiongea na AyoTV. Amezungumzia ishu ya kuonekana kwa Nay usiku, kama siyo wa penzi mbona ukaribu wao umezidi..?

Msikilize msanii NINI akielezea hapa chini kwa kubonyeza PLAY

LULU DIVA “Kapokonywa vitu, Saizi ametelekeza mtoto !!!”

EBITOKE: Kuhusu Mama Ashura kutoonekana, ‘chizi kiziwi’ kam-block

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement