Top Stories

“Lowassa, umeikosea Tanzania”- Lema baada ya Lowassa kuipongeza Serikali

on

Baada ya Waziri Mkuu mstaafu Edward Lowassa kumtembelea Rais Magufuli Ikulu Leo January 9, 2018 Mbunge wa Arusha Mjini Godbless Lema ameonesha kutokufurahia maneneo aliyoyasema  Lowassa baada ya kutoka Ikulu.

Kupitia ukurasa wake Twitter lema ameandika “Lowassa, umeikosea Tanzania kwa kauli baada ya kutoka Ikulu, mema yapi umeyaona katika Serikali hii? Wkt Mbunge Lissu bado anauguza majeraha ya risasi,”– Lema

“Maiti zinaokotwa, Uchumi unaanguka, Benki zinafungwa, demokrasia imekufa Bungeni /Nje ya Bunge na Sioi mkwe wako bado yuko Magereza,”- Lema

BREAKING: LOWASSA AMFATA MAGUFULI IKULU, BONYEZA PLAYA HAPA CHINI KUTAZAMA

 

Soma na hizi

Tupia Comments