Michezo

Ushauri wa Kitaalam kutoka kwa Dr Sizya kwa walioitumia nusu bei ya vinywaji

on

Kuna watu wengi jana walikuwa wanasherehekea ushindi wa Taifa Stars kuingia fainali za AFCON 2019, hivyo kutokana na agizo la RC Paul Makonda kutangaza kuwa kama Taifa Stars itafuzu kama ilivyofanya vinywaji vyote vitauzwa nusu bei kwa saa sita.

Watu wengi jana wamefurahia ofa hiyo na kuamua kunywa ila kwa upande wa wale wanaotumia vinywaji vyenye kilevi na waliokunywa sana nawakutanisha na DR Sizya ambaye ametoa ushauri muhimu wa kitaalam kwa ajili ya kuondoa uchovu wa nusu bei.

“Hongera kwa Taifa Stars na wahamasishaji wote, ningependakukumbusha tu kitu kimoja kutokana na furaha iliyotokea siku ya jana, unaweza ukakuta mtu amejisahau baada ya mkuu wa mkoa kutangaza bia nusu bei najua sasa hivi kutakuwa na watu wana hangover ya kutosha na wanashindwa kwenda kazini sasa kuepukana na hii ni kunywa maji mengi na matunda”>>>DR Sizya

MUHIMBILI JKCI NAO WATANGAZA NUSU BEI KWA USHINDI WA TAIFA STARS

Soma na hizi

Tupia Comments