NBC
Tangaza Hapa Ad

AyoTV

VIDEO: Baada ya Mchungaji Lwakatare kuwatoa wafungwa DSM, sasa ni zamu ya Dodoma

on

Ikiwa siku kadhaa zimepita tangu Mchungaji wa Kanisa la Mlima wa Moto Mikocheni B, Dk. Getrude Lwakatare kutoa milioni 25 kwa ajili ya kuwalipia wafungwa 78 ambao walikosa fedha za kulipia faini na kufungwa jela mkoa wa Dar es salaam.  Sasa amejitolea kuwalipia faini wafungwa 50 walioko kwenye magereza mkoani DODOMA, wakiwemo wanaonyonyesha, wazee na watoto.

Akizungumza na Ayo Tv na millardayo.com, Lwakatare amesema …..>>>‘Siku ya ijumaa itakuwa kwa ajili ya Dodoma tumefanikiwa kuwalipia faini za watu wenye makosa madogo madogo ya elfu hamsini, ya laki na nusu kwa watu wapatao 50 na tulitoa kipaumbele kwa watu wanaonyonyesha watoto, wagonjwa, wazee vikongwe, wale watu ukiwalipia unapata thawabu kwa Mungu’

ULIKOSA HII YA WANAFUNZI 11 WALIOKIRI KUFANYA NGONO NA MBWA ARUSHA KUWA HAWATASHTAKIWA? UNAWEZA KUANGALIA VIDEO HII HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement