Biko


Tangaza Hapa Ad

Video Mpya

VideoMPYA: Baada ya kimya Peter Msechu amerudi tena ameshirikishwa kwenye hii

on

Baada kutokusikika kwa muda sasa Mwimbaji Peter Msechu amerejea tena kwenye spika zako na time hii ameshirikishwa na mkali wa michano anayechipukia Tommy Thommass wimbo unaitwa ‘Mudema’ karibu kuitazama video kwa kubonyeza PLAY hapa chini.

Steve Nyerere “Maisha yamekuwa Magumu lini kwako yamekuwa mepesi”

PERFECT CARWASH: Mtangazaji Perfect kazungumzia itavyotoa huduma

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement