Tangaza Hapa Ad

Alichokiongea RC Makonda alipoanza ziara Ubungo November 25 2016


Ni siku ya saba ya ziara ya mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda ambapo leo November 25 2016 ameanza kwenye wilaya mpya ya Ubungo. Ziara yake amaeanza kwa kuzungumza na watendaji mbalimbali wa manispaa hiyo na haya ndio aliyoyasema kwa watendaji hao.

VIDEO; RC Makonda alivyoamuru Mwenyekiti mwingine akamatwe katikati ya mkutano, Bonyeza play hapa chini

VIDEO; Mwenyekiti aliyedaiwa kujiita ‘mungu’ wa Bonyokwa alivyoshtakiwa kwa RC Makonda¬†

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement