Biko Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Madereva bodaboda wafunguka wenzao kuuawa na kutoibiwa chochote

on

Leo May 16, 2018 moja ya stori ya kifahamu ni hii ya malalamiko ya Baadhi ya Madereva Pikipiki maarufu kama Bodaboda manispaa ya Bukoba mkoani Kagera wametoa kilio chao kwa serikali baada ya kuwepo kwa hali ya sintofahamu kufuatia kuuawa kinyama kwa madereva wenzao mfululizo ndani ya wiki moja.

Madereva wamesema kuwa wenzao wamepoteza maisha katika mazingira ya kutatanisha na wanauawa usiku wa manane pindi wanapopeleka abiria lakini cha kushangaza hawanyang’anyiwi kitu chochote wanakuta mwili wa marehemu pamoja na pikipiki pembeni.

Mahakama imetaja sababu za kumuachia aliyenasishwa kiroba cha mahindi

 

Soma na hizi

Tupia Comments