DSTV


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Aunty Ezekiel kazungumzia kuzindua Body Spray yake na kumpa Shilole Tuzo

on

Siku ya May 13, 2018 Aunty Ezekiel alizindua Movie yake Mpya ambapo moja ya mambo aliyofanya siku hiyo ni pamoja na kumpa Tuzo msanii Shilole kutokana na Uhodari wake kama mwanamke na tukio jingine ni kuzindua Body Spray yake aliyoipa jina la Aunty.

Sasa Aunty Ezekiel kazungumza hayo yote hapa PLAY kumsikiliza.

JOTI KAZUNGUMZA: Ni kweli Rais Magufuli kamsaidia nyumba yake isivunjwe.?

STAN BAKORA: “Baraka kaja mjini juzi, hawezi nizuia nisifanye kazi yangu”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement