Biko


Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Shilole ameingiza Tani Moja ya Pilipili zake Sokoni, Kafunguka Hapa (+Video)

on

Msanii Shilole ambaye amekuwa akijishughulisha na shughuli tofautitofauti ikiwa sehemu ya kujitafutia ridhiki time hii amerudi tena na bidhaa yake ya pilipili ambayo ameipa jina la Shishi Chili ambayo ameifanyia maboresho na amesema tayari ameshatengeneza Tani Moja na zipo tayari kuingia sokoni.

Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama SHILOLE akielezea.

Mastaa wazungumzia Clip ya Polisi ya kukamata wanaojikoholesha (Shambulio la Aibu)

Johari Kafunguka mpenzi wake mpya ni mzungu..?

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement