Tangaza Hapa Ad

Mix

VIDEOFupi: Rais Magufuli alivyochangisha pesa za ujenzi wa kanisa Chato

on

Leo July 16, 2017 Rais Magufuli amesali Ibada ya Jumapili ya 15 ya mwaka wa Kanisa iliyofanyika katika Kanisa la Bikira Maria Parokia ya Chato Mkoani Geita na ameendesha harambee ya kuchangia ujenzi wa kanisa hilo.

Katika harambee hiyo Rais Magufuli ambaye ameongozana na Mkewe Mama Janeth Magufuli amefanikiwa kuchangisha fedha taslimu kiasi cha Shilingi Milioni 13, ahadi Shilingi 920,000/=, mifuko ya saruji 33 na malori 2 ya mchanga.

JPM amewapongeza waumini wa Parokia ya Chato kwa hatua kubwa waliyopiga katika ujenzi wa kanisa kuu la Parokia hiyo na amewataka kuendelea kujitolea kukamilisha hatua za mwisho za ujenzi huo.

VIDEO: TRA wameongeza muda wa kulipia kodi za majengo hadi lini? Bonyeza play kutazama hapa chini.

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement