Tangaza Hapa Ad

Vitu Rais Magufuli amesema alipohojiwa na Waandishi IKULU leo


Wakati unaendelea kusubiri AyoTV ikuwekee Full video ya Rais Magufuli alivyoyajibu maswali ya Waandishi wa habari IKULU kwenye kutimiza kwake mwaka mmoja toka aingie IKULU, hizi ni baadhi tu ya kauli alizozitoa


VIDEO: Ulikosa hii iliyomchekesha Rais Magufuli japo alikua kavaa sura ya kazi? tazama hii video hapa chini

VIDEO: Ulikosa kuiona ziara ya kushtukiza ya Rais Magufuli aliyoifanya siku ya birthday yake? tazama hii video hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement