Tangaza Hapa Ad

EXCLUSIVE: Maalim Seif ahojiwa… kuna hii mistari yake 13 nimemnukuu


Leo January 29 2017 kupitia Funguka ya AzamTV, katibu mkuu wa chama cha wananchi CUF Maalim Seif Sharif Hamad amehojiwa na kuzungumzia ishu mbalimbali ikiwemo za Profesa Lipumba, Zanzibar na maamuzi yake mengine.

  • Kweli Lipumba alijiuzulu na alipoonyesha nia ya kujiuzulu tulimfuata kwenda kumuomba sana asiondoke hasa wakati ule tulikuwa tunakabiliwa na uchaguzi lakini akaendelea na msimamo wake, hakufukuzwa
  • Lipumba kajiuzulu mwenyewe, amekaa baada ya miezi 10 anaandika barua kwamba anatengua jambo hili mimi sijawahi kuliona hilo Duniani
  • Fedha za ruzuku zimekwenda kwenye akaunti ambayo bodi ya wadhamini, katibu mkuu hawaijui
  • Ukiingia kwenye siasa lazima ukubali kutukanwa, kushambuliwa, kufungwa hata kifo, mimi yote nimeshapitia isipokuwa kifo-Maalim Seif.
  • Jimbo la Dimani kihistoria ni la CCM na sisi tuliingia kwenye uchaguzi tukijua tuna kazi kubwa’Ulikosa?
  • Natarajia muda mfupi ujao nitakuwa Rais wa Zanzibar’
  • Baada ya kuacha wadhifa safari zote za nje najilipia mwenyewe na siombi serikalini ingawa nina haki
  • Hakuna namna yoyote Zanzibar lazima vyama vishirikiane, hii itawaleta Wazanzibar pamoja
  • Haiwezekani chama kimoja cha upinzani kuishinda CCM lakini UKAWA itasaidia
  • Jecha alisema anafuta uchaguzi ametumia kifungu gani cha katiba, kama nilifanya kosa kutangaza matokeo kwa nini hawakunipeleka mahakamani?
  • Lipumba alidhani akijiuzulu wengi watamfuata lakini haikuleta athari CUF, uchaguzi 2015 tulishinda majimbo 10 TZ bara,
  • Mtu akijiuzulu atumpi tena nafasi, katiba yetu hairuhusu hivyo, Mtu anajiuzulu halafu anarudi unafikiri anarudi kwa mema
  • Siwezi kukiacha chama cha CUF wala sijafikiria kuunda chama kingine.

ULIPITWA? Rais Shein kuweka wazi mazungumzo waliyowahi kuyafanya na Maalim Seif? bonyeza play hapa chini kujionea zaidi

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement