Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Mwijaku kafunguka “Dogo Janja hana sauti kwa Uwoya, Shamsa Ford ni mnafiki”

on

Muigizaji Mwijaku amezungumza baada ya ku-post kuhusu Irene Uwoya ambaye ali-post picha zilizozua gumzo mtandaoni huku yeye akisema kuwa Uwoya hajafanya sawa kufanya vile kwani yeye ni staa tayari na pia ni mke wa mtu na Mwijaku akaongezea kwa kusema kuwa marehemu Ndikumana angekuwepo Uwoya asingepost hivyo.

Bonyeza PLAY hapa chini kumtazama MWIJAKU akizungumza..

Irene Uwoya “kufa lazima nitakufa tu! ila kuiona pepo namuachia Mungu”

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement