Premier Bet

Habari za Mastaa

Majambazi wamevamia nyumba ya Ali Kiba usiku wa kuamkia leo, picha na taarifa za mwanzo viko hapa

on

IMG-20150502-WA0002Reporter wa millardayo.com alikuwa mmoja ya watu wa kwanza kupewa taarifa juu ya tukio hili, akafika Kunduchi Dar es salaam ambako Ali Kiba na mdogo wake Abdu Kiba wanaishi.

Nimeongea na Abdu Kiba, amesema yeye alikuwa Masaki, Ali akampigia simu kwamba kuna watu kama 15 hivi wamevamia nyumbani kwao.. waliovamia waliruka ukuta saa tisa usiku, wakavunja mlango wa sebuleni, wakakuta vijana wawili ambao wanaishi nao, wakawapiga na kuwalazimisha wawaoneshe chumba ambacho Ali yumo.. wale vijana wakajibu kwamba Ali hayupo, wakaulizia chumba chake wakaoneshwa chumba cha Abdu Kiba.

Wameingia chumbani wakamkosa Ali Kiba, wameiba vitu vingi vya sebuleni na chumbani pia, pamoja na pesa milioni 2 na nusu zilizokuwa chumbani kwa Abdu.

Abdu amesema alitoa taarifa Polisi, wakafika usiku huo huo na kuanza ukaguzi wa eneo lote la nyumba.

Wakati tukio lote linaendelea Ali alikuwa ndani kwenye chumba kingine, hawakuomuona.

IMG-20150502-WA0000

IMG-20150502-WA0001

IMG-20150502-WA0002

IMG-20150502-WA0003

IMG-20150502-WA0004

IMG-20150502-WA0005

IMG-20150502-WA0006

IMG-20150502-WA0007

IMG-20150502-WA0009

AW1A4073 (1)

Mlango wa chumbani kwa dada yake Ali Kiba umevunjwa kabisa.

AW1A4093 (1)

AW1A4098 (1)

Abdu amesema waliowavamia wamechukua viatu na kuwaachia kiatu cha mguu mmoja mmoja.

AW1A4104 (1)

IMG-20150502-WA0018Wale vijana wawili waliokutwa sebuleni wameumizwa kutokana na kupigwa, wametibiwa na kurudi nyumbani.. silaha walizoingia nazo hawajajua ila liko jiwe zito na chuma kizito ambacho kilitumiwa kuvunja milango wakati wanaingia.

Unahitaji chochote ninachokipata kisikupite? jiunge na mimi kwenye Twitter, Facebook na Instagram kwa kubonyeza hapa >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos ili kila video ya AyoTV ikufikie.

Soma na hizi

Tupia Comments