Tangaza Hapa Ad

Top Stories

“Serikali haiwezi vumilia ubakaji, hatua kali zitachukuliwa dhidi yao”-Ndalichako

on

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Prof Joyce Ndalichako akiwa mkoani Dodoma amesema Serikali itazichukulia hatua shule zote zitakazoshindwa kuwahakikishia hali ya usalama wanafunzi wake ikiwemo matukio ya udhalilishaji ambayo yamekuwa yakijitokeza mara kwa mara.

Serikali haiwezi kuvumilisha shule ambazo hazihakikishii watoto usalama wao, niwahakikishie watanzania kwamba Serikali itachukua hatua kali kwa yeyote yule anayefanya vitendo vya kuwazalilisha watoto shuleni. ” –Prof Joyce Ndalichako

Masauni VS Joshua Nassari kuhusu mwanamke aliyejifungulia kituo cha Polisi

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement