MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

fB insta twitter

Alichokiandika Wema Sepetu baada ya ndugu yake kupigwa na Polisi Mahakamani

on

Moja ya story ambayo inatrend kwa sasa kwenye mitandao mbalimbali ni pamoja na issue aliyoiandika Mwigizaji staa wa Bongomovie na Miss Tanzania 2006 Wema sepetu katika ukurasa wake wa Twitter akizungumzia hali ya mtu aliyedai ni ndugu yake.

Wema ameandika kupitia ukurasa wake wa twitter leo July 28, 2017 akisema:>>>”Ninachojua mimi ni kwamba Binadamu ana haki ya kwenda mahakamani kusikiliza kesi ya ndugu yake… Imeniuma sana kilichomtokea kaka angu jana. Only now nakuja kujua kwamba alichukuliwa na mapolice wakaenda kumpiga mpaka sasa yupo hospital amelazwa.

VIDEO: Wema Sepetu alivyofika Mahakamani kusikiliza kesi yake!!!!

Soma na hizi

Tupia Comments