Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

EXCLUSIVE: Mama Hamisa kazungumza “Namwambiaga Hamisa akipata mimba asitoe”

on

Mama mzazi wa Hamisa Mobeto kazungumza kwa mara ya kwanza na Ayo TV na kuelezea baadhi ya mambo kuhusu mwane Hamisa ikiwemo yale yanayotokea kwenye mitandao ya kijamii ambapo kasema kuwa moja ya vitu anavyo mwelezaga Hamisa ni pamoja na swala la kumkatza asitoe mimba huku akitaja sababu za kumwambia hivyo.

Bonyeza PLAY hapa chini kumsikiliza MAMA HAMISA akizungumza.

HAMISSA KAFUNGUKA: Wanaosema mtoto wa Jaguar “Simjui Jaguar sijawahi kumuona”

Hamisa kazungumzia Nyumba anazomiliki, vipi thamani yake..?

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement