Biko


Tangaza Hapa Ad

Mix

Mzee wa miaka 90, anayetamani kumiliki Volkswagen.

on

Ni stori kutokea Jijini Mwanza nakukutanisha Mzee Aloyce Lugiko ana miaka 90, kazi yake kwa sasa ni mkulima baada ya kustaafu kazi yake ya upishi chuo cha SAUT Mwanza, miaka 20 iliyopita.

Mzee Lugiko ana ndoto ya kumiliki magari ya kifahari kama Volkswagen, BMW na mengine ili awe tofauti na wengine Barabarani, anamiliki nyumba zaidi ya tano, kumbi za starehe. AyoTv na millardayo.com tumekusogezea Mzee Lugiko bonyeza play hapa chini kumtazama

MBUNGE ALIVYOJIPANGA KUTOA AJIRA KWA WATU ZAIDI YA ELFU 80, BONYEZA PLAYA HAPA CHINI KUMTAZMA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement