Tangaza Hapa Ad

DAR SIO YA MCHEZO MCHEZO!! Magari ya zamani yaonyeshwa


Inawezekana upo Dar es Salaam na kila siku unapita barabarani lakini hukutani na magari ya zamani ila kukusaidia tu ni kwamba bado yapo tena kuna watu wameya-pimp vizuri.

Kwenye video hii utayaona magari ya zamani play kutazama!.

MWALIMU ASIEONA MTWARA! Anafundisha kama kawaida!!!

Sanjay Dutt aitembelea Tanzania, ahojiwa na Ayo TV…tazama kwenye hii video hapa chini!!!

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement