Tangaza Hapa Ad

Nimekuwekea kubwa zote za leo Dec 14 2016 kutoka kwenye magazeti ya Tanzania


Kila siku asubuhi huwa nazisogeza headlines zilizobebwa kwenye kurasa za Magazeti ya Tanzania, Uchambuzi wa stori zote napandisha kwenye account yangu ya Twitter >>>@millardayo. Tayari nimekuwekea hapa kubwa za leo kutoka kwenye magazeti ya Tanzania, waweza kuzipitia hapa chini moja baada ya nyingine.

AyoTVMAGAZETI: Ajira zamwagwa, Magufuli sasa aifumua CCM, Ungana na Alice Tupa kwa kubonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement