Tangaza Hapa Ad

Burudani

U HEARD: Irene Uwoya afafanua ishu ya kupenda wenye sura mbaya

on

Baada ya mwigizaji Irene Uwoya kusema kuwa anapendelea zaidi kuwa na wanaume wenye sura mbaya, leo kupitia XXL ya clouds FM, Soudy Brown amepiga naye stori na ameifafanua zaidi kauli kauli.

Nawapenda wanaume wenye sura mbaya kwa sababu wanajua mapenzi na wanaogopa kuachwa, mtu mwenye muonekano mzuri yuko busy na kujitengeneza lakini mbaya yeye mkiwa sehemu akili inakuwa pale’;-Iren Uwoya

Bonyeza play hapa chini kusikiliza Full Stori

Uliiona hii ya Msami kutoa sababu za kuachana na Irene Uwoya? bonyeza play hapa chini

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement