DSTV

Tangaza Hapa Ad

Top Stories

“Vitu hivi vinatisha na vinaogopesha, kanuni hizi zinaua” –Halima Mdee

on

Mbunge wa Kawe Halima Mdee wakati akichangia muswada wa sheria ya marekebisho ya sheria mbalimbali (Na 3) wa mwaka 2018 ambapo amekosoa baadhi ya vipengele vilivyoainishwa katika sheria hizo ndogo ikiwemo adhabu zilizopangwa kutolewa kwa wasanii. Full video nimekuwekea hapa chini….

Onyo la Waziri Kangi Lugola kwa Askari wanaoweka watu rumande

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement