Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Sababu za Hospitali ya Sekou Toure kukusanya MILIONI 200 kwa mwezi

on

Leo May 17, 2018 Kuna hii ya kuifahamu kutoka katika Hospital ya Mkoa wa Mwanza Sekou Toure kwa sasa inakusanya Milioni 200, kwa mwezi ukilinganisha na kipindi cha nyuma walikuwa wanakusanya Milioni 40 tu.

Akizungumza na AyoTV na millardayo.com imezungumza Dr. Rutachunzibwa Thoma ni Mganga Mkuu wa Mkoa Mwanza.

Maamuzi ya IGP Sirro kwa RPC wa ‘Shambulio la Aibu, kujikoolesha’

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement