Tangaza Hapa Ad

Mix

Kauli za RC Makonda kwenye ziara yake Temeke leo November 21 2016

on

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda leo November 21 2016 ameendelea na ziara yake mkoani Dar es salaam ambapo leo ikiwa ni siku ya tatu ameanza katika wilaya ya Temeke. Katika Ziara yake hiyo RC Makonda amekusudia kukutana na wananchi kwa ajili ya ya kujibu kero mbalimbali za wananchi.

Ziara ya leo, RC Makonda alianzia kwenye ofisi za mkuu wa wilaya ya Temeke na kuzungumza na watumishi mbalimbali ambao baadaye aliambatana nao kwenye maeneo mbalimbali ili kukutana na wananchi wa Temeke katika maeneo mbalimbali na kujibu kero zao.

ULIKOSA HII YA WANANCHI KIGAMBONI WALIVYOKUWA WAKITAMANI RC MAKONDA ‘AMTUMBUE’ DMO

Tupia Comments

Advertisement