Tangaza Hapa Ad

Habari za Mastaa

Billnass kazungumza ishu yake na Nandy “Nimepoteza madili zaidi ya matatu”

on

Mwimbaji wa Bongofleva Billnass ambaye alikuwa kwenye headlines siku za hivi karibuni baada ya kusambaa video ikimuonesha akiwa kitandani na Msanii mwenzake Nandy, amezungumza ambapo amesema kuwa amepoteza zaidi ya madili matatu kutokana na ile video kwani watu wengi waliingia woga kuwa huwenda Billnass akafungiwa.

Bonyeza PLAY hapa chini Kumsikiliza BILLNASS akielezea kila kitu

“NIMEKATAA KUTANGAZA CHUPI” – NANDY

NANDY KAZUNGUMZIA ALIYEVUJISHA VIDEO YAKE NA BILLNAS, AJISALIMISHA

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement