Tangaza Hapa Ad

Majibu ya Rais Magufuli kwa wanaosema Tanzania kuna njaa


Hivi karibuni baadhi ya vyombo vya habari vimechapisha taarifa zinazosema kwamba Tanzania imekumbwa na njaa. Leo January 11 2017 Rais Dkt. John Magufuli alipokuwa kwenye ziara yake mkoani Simiyu amezungumza kuhusu suala hilo, hizi hapa ni baadhi ya kauli zake….

VIDEO: Rais Magufuli alivyotembelea shule ya msingi aliyosomea Chato, Bonyeza play hapa chini kutazama 

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement