NBC
Tangaza Hapa Ad

AyoTV

VIDEO: Maguli kaeleza soka la Oman, usitarajie kuwaona wanawake uwanjani

on

Mshambuliaji wa Taifa Stars na Dhofar ya Oman Elias Maguli alipitia changamoto nyingi sana hapa karibu baada ya kuachwa na Simba dakika za mwisho kabla ya dirisha la usajili kufungwa, baadae akajiunga na Stand United ya Shinyanga na sasa yupo OmanAyoTV imempata na na kaeleza soka la Oman.
“Maisha ya soka Oman yapo vizuri tu tofauti ni kwa sababu inakuwa sio nchi uliyokuwa umeiozoea, lakini mchezaji wa mpira anakuwa hana ugeni, mimi kwa sasa nimeifungia magoli manne, utofauti wa huku ni kuwa huwezi kuwaona wanawake wapo viwanjani huku utaona wanaume pekee”

ALL GOALS: Simba vs Toto Africans October 23 2016, Full Time 3-0

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement