Tangaza Hapa Ad

Alichopost Paul Makonda usiku huu


Leo March 19 2017 kwenye Account ya Instagram ya Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam, Paul Makonda amepost sehemu ya mahubiri akayaandika haya……>>>’Katika kipindi hiki cha kwarezma mimi naimaliza jumapili yangu kwa kusikiliza mafundisho’ haya…..’

Part 1 Katika kipindi hiki cha kwarezma mimi naimaliza jumapili yangu kwa kusikiliza mafundisho haya…..

A post shared by Paul Makonda (@paulmakonda) on

Part 2 Katika kipindi hiki cha kwarezma mimi naimaliza jumapili yangu kwa kusikiliza mafundisho haya…..

A post shared by Paul Makonda (@paulmakonda) on

Part 3 Katika kipindi hiki cha kwarezma mimi naimaliza jumapili yangu kwa kusikiliza mafundisho haya…..

A post shared by Paul Makonda (@paulmakonda) on

Part 5 Katika kipindi hiki cha kwarezma mimi naimaliza jumapili yangu kwa kusikiliza mafundisho haya…..

A post shared by Paul Makonda (@paulmakonda) on


VIDEO: Ufafanuzi wa waziri Mwijage kuhusu kuizungumzia video ya CLouds inayosambaa, Bonyeza play hapa chini kusikiliza

Soma na hizi

Tupia Comments

On AIRSIKILIZA

Usipitwe na hizi

Advertisement