Biko


Tangaza Hapa Ad

AyoTV

MAGAZETI LIVE: Hiki kitampeleka Maalim Seif CHADEMA, Matapeli wawaliza wenye Nyumba Dar

on

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kufanya ni kubonyeza ‘SUBSCRIBE‘ ili uwe unapata notification kila habari mpya inapowekwa

Bonyeza hapa chini kusomewa Magazeti ya leo September 16 2018 na Alice Tupa.

LIVE MAGAZETI: Spika aweka wazi Elimu za Wabunge, Lowassa, Mbowe wamwaga ‘upupu’

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement