PremierBet Ad
Asas Dairies Ad
NBC Ad

Top Stories

UKATILI: Mama amchinja Mwanae mchanga kwa kisu kisa simu za Mumewe (+video)

on

January 23, 2019 Jeshi la Polisi Mkoani Manyara linamshikilia Sesilia Paskali kwa tuhuma za kumuua kwa  kumchinja kwa kisu mtoto wake wa kumzaa wa miezi sita Flora Theophil.

RPC Manyara Agustino Senga aligombana na Mume wake kwa kile kinachoelezwa kuwa ni wivu wa kimapenzi kwamba amekuwa akipokea simu ya mumewe, ikisikika sauti ya mwanamke ambaye hamfahamu na kuhisi ana mahusiano nae hali iliyopelekea ugomvi.

RC MWANRI ‘ALIVYOMKABA KOO’ MASSAWE “TUMENUSA HARUFU YA RUSHWA”

Soma na hizi

Tupia Comments