Premier Bet

Michezo

VideoFUPI: Mashabiki wa SIMBA mpoo?? Mchekeshaji Mboto kawapa hii

on

Baada ya Simba SC kukabidhiwa na Rais Magufuli kombe la Ubingwa wa Tanzania bara baada ya kufungwa 1-0 mbele yake ulidhani Mashabiki wa Yanga watanyamaza? hapana…. wameendelea kuiandama Simba, bonyeza play hapa chini kumtazama Mchekeshaji Mboto 

VIDEO: SHABIKI WA AJABU YANGA ANAETAKA IFUNGWE KILA SIKU… BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

VIDEO: FULL INTERVIEW NA MTOTO GUMZO ANTHONY PETRO, KAONGEA TUSIYOYAJUA… BONYEZA PLAY HAPA CHINI KUMTAZAMA

Soma na hizi

Tupia Comments