DSTV


Tangaza Hapa Ad

Michezo

Mbwana Samatta anena: “Tulizeni vichwa”

on

Ni kama Kaka kwenye Familia lakini pia ni Mchezaji staa wa soka ambae Wanasoka wengi wa Tanzania wanamuangalia ndio maana maoni yake au maneno yake kwenye chochote kwenye soka yana uzito, bonyeza play hapa chini kuyapata kwa ukamilifu

MANENO 7 YA MBWANA SAMATTA KUHUSU ERATO NYONI, BONYEZA PLAY HAPA CHINI

MRISHO NGASSA AONGEA KUHUSU YONDANI KUMTEMEA MATE KWASI, BONYEZA PLAY HAPA CHINI

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement