World Sales Ad
Tangaza Hapa Ad

beef

Baada ya kumaliza beef na Drake, Meek Mill anamtafuta Future…!?

on

Meek Mill kwenye headlines kwa mara nyingine tena, na kwa muonekano inaonekana kama Meek Mill bado hajatosheka na beefs na pengine time hii anataka kuanzisha beef lingine na msanii mwenzake wa HipHop Future!

Kwenye performance ya tamasha la ‘Made In America Festival’ siku ya jumapili September 6  jijini Philadelphia, Meek Mill alimzuia DJ wake kupiga nyimbo za Future na kumuamuru atoe nyimbo zote za Future kwenye playlist yake.

meekFutch

>>>Oya jamaa vipi wewe, unapiga sana ngoma za Future usiku huu… Kwani Future ndio msanii pekee anayerap?! Wewe vipi bwana… emu acha hizo na piga ngoma nyingine kali, huyo future bwana imetosha!!” <<< Meek Mill alisema baada ya kukerekwa na nyimbo hizo.

Hakuna anayejua kwanini Meek Mill aliamua kumwambia DJ wake hivyo, na hakuna anayejua kwa nini nyimbo hizo zimesababisha kikwazo kwa rapper huyo… imepita mwezi tu toka Meek Mill na Drake wamalize beef lao, pengine Meek anataka aanzishe lingine na Future!

Wewe unaonaje?

PAPO KWA PAPO zipate habari zote zinazonifikia za siasa muziki, michezo, maisha, Breaking news na nyingine kwa kujiunga hapa na mimi >>> Twitter Insta FB na nitakua nikikutumia kila ninachokipata pia usisahau kusubscribe YouTube kwa kubonyeza hapa >>>Videos

Soma na hizi

Tupia Comments

Advertisement