Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Burudani

Jaymond afunguka kukimbia Bill ya Msichana aliekuja na rafiki zake amtaja Rayvanny

on

Zuchu Zuchero akiwa amepewa nguvu kubwa na Vodacom Tanzania ameingia Mtaani na swali lake leo October 20, 2018 ni Je utafanyaje pale ambapo unamuita Mchumba wako sehemu halafu anakuja na Marafiki zake kama kumi hivi?.

Katika pitapita amekutana pia na Comedian Jaymond ambaye yeye amesema atakachofanya ni kukimbia na anaweza acha hata koti.

BREAKING: MO DEWJI “Nilifungwa kamba, walinibembeleza nile chakulal”

Soma na hizi

Tupia Comments