Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Mgombea Ubunge “Majimarefu alinitabiria, kununua Diwani ni mchezo wa Siasa? sikuwahi”

on

Mgombea Ubunge Jimbo la Korogwe vijijini kupitia CCM Timotheo Mnzava amezungumza kwenye Exclusive Interview na Ayo TV nakusema Marehemu Majimarefu alishamtabiria kuwa atakuwa Mbunge wa Jimbo hilo pia ameeleza juu ya video zilizokuwa zikisambaa zikidai alihusika kununua Madiwani nakusema sio za kweli na watu walikuwa wakicheza michezo ya kisiasa.

Saimon Petro ahukumiwa miaka 30 jela kwa kuzini na Binti yake

Soma na hizi

Tupia Comments