Biko Ad
CRDB Ad
MPTV Ad
Tangaza Hapa Ad

Top Stories

Malalamiko yatolewayo na abiria kwenye usafiri wa anga mara kwa mara TZ

on

Hivi karibuni tumeshuhudia Rais Magufuli akipokea ndege mpya kubwa ya Boeing 787-7 Dreamliner ambayo inatazamiwa kuleta mapinduzi kwenye usafiri wa anga Tanzania.
Sasa kwenye usafiri wa anga hapa Tanzania zipo kero nyingi ambazo abiria hukutana nazo.

AyoTV imempata, Elias Mwashiuya, Katibu Mtendaji Baraza la ushauri la watumiaji wa huduma ya usafiri wa anga Tanzania, anatueleza kero au malalamiko ambayo uripotiwa mara kwa mara na abiria.

“Afadhali ulime Bangi kuliko Kahawa” wananchi wamemwambia Prof. Tibaijuka

Soma na hizi

Tupia Comments